![🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f3f5.png) วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น. ![🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f3f5.png)
โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลท่ายาง จัดกิจกรรมวันมาฆบูชา ประจำปี 2567 นำโดยนายชัยธิศักดิ์ อำลอย นายกเทศมนตรีตำบลท่ายาง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าสำนักปลัด ผอ.กองการศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา ผู้ปกครองและนักเรียน ร่วมกันสวดมนต์ไหว้พระเวียนเทียน ณ วัดท่ายาง
|